django - en to sw translation catalogue (7 entries)

en: Redirects
sw: Maelekezo upya

en: redirect from
sw: Imeelekezwa kutoka

en: This should be an absolute path, excluding the domain name. Example: '/events/search/'.
sw: Hii inatakiwa kuwa kiungo kamili pasipo na jina la kikoa. Mfano:'/matukio/tafuta/'.

en: redirect to
sw: elekeza kwenda

en: This can be either an absolute path (as above) or a full URL starting with 'http://'.
sw: Hii inaweza kuwa kiungo kamili (kama hapo juu) or URL kamili yenye 'http://'.

en: redirect
sw: maelekezo upya

en: redirects
sw: maelekezo upya
